รายละเอียดสินค้า
Attenuators - Interconnects DC ถึง 3 GHz 1.5 dB -40 ถึง +85 1.0 watt
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
รูปภาพ
คลิกเพื่อขยาย
Specifications
| หมวดสินค้า | Attenuators - Interconnects |
|---|---|
| การลดทอนสูงสุด | 1.5 dB |
| ความถี่ต่ำสุด | DC |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 85 °C |
| ประเภทคอนเนคเตอร์ | SMA |
| หมวดย่อย | Attenuators |
| บรรจุภัณฑ์ | เทกอง |
| ความถี่สูงสุด | 3 GHz |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 40 °C |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| กำลังไฟพิกัด | 1 W |
| ประเภทสินค้า | Connectorized Attenuators |
Show 2 more specs
| Tolerance | 0.5 dB |
|---|---|
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
CATTEN-01R5 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
9662626812
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D-SUB SV ML SSDP ANG73-254 15P AU2
132C13039X
คอนแทค D-Sub ตัวเมีย มุมฉาก 40A POWER คอนแทค
163A18249X
คอนเนคเตอร์ D-Sub ความหนาแน่นสูง 78 POS M H.D มุมฉาก BRKT / M3 +CL
2FA1-NZSP-C01-1
FAKRA GEN 2 ตรง ย้ำ ปลั๊ก RG-174 RG-188 RG-316 Times LMR-100A 50 Ω Z Key Code
MWDM1L-15P-6K7-36M
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 15CNT พิน #26AWG
983-025-010R031
แบ็กเชลล์ D-Sub 25P ตรง SNAP GREY PLASTIC
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ