รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet CAT6+ KEYCONNECT
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| วัสดุโครง | อะลูมิเนียม |
|---|---|
| สินค้า | Patch Panels |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| กระแสพิกัด | 1.5 A |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| รหัส USOC | RJ45 |
| แรงดันพิกัด | - |
| หมวดสมรรถนะ | Cat 6+ |
| รูปแบบการเข้าปลาย | IDC |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 1.367 lbs |
| รูปแบบการติดตั้ง | Screw |
| จำนวนพอร์ต | 48 พอร์ต |
Show 7 more specs
| จำนวนแถว | 2 แถว |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 10 °C |
| รอบการต่อประกบ | 750 Cycles |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 60 °C |
| จำนวนตำแหน่ง | 10 ตำแหน่ง |
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
AX103255 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
DDCR50S
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D-SUB 50 F ย้ำ R FLOA G ZI
095-902-475-120
SMA Straight Plug to SMA Straight Plug LMR-195 50 Ohm 120 inches
172-2048-EX
RF ชุดสายเคเบิล BNC ตัวผู้ / BNC ตัวผู้ 48
MWDM5L-15SCBRR3-.110
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D MICR D PCB 15SKT CNT .110"TAIL ทอง
P80PM80-52L-18G
18 GHz RL -16.5dB SMP แจ็ค ถึง SMPM แจ็ค using 5002
W.FL-LP-04N1-A-(90)
RF ชุดสายเคเบิล U.FL M ถึง OPEN ASBLY 90 mm .081DIA WHITE
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ