รายละเอียดสินค้า
อะแดปเตอร์ D-Sub และตัวแปลงเพศ M / F D-SUB FILTER 15PIN 1000PF
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| หมวดสินค้า | อะแดปเตอร์ D-Sub และตัวแปลงเพศ |
|---|---|
| กระแสพิกัด | 6.5 A |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ D-Sub |
| แรงดันพิกัด | 100 V |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 1.234589 oz |
| จำนวนพินปลายคอนเนคเตอร์ A | 15 ตำแหน่ง |
| จำนวนพินปลายคอนเนคเตอร์ B | 15 ตำแหน่ง |
| บรรจุภัณฑ์ | ถาด |
| ค่าความจุ | 1000 pF |
| เพศคอนเนคเตอร์ B | ตัวเมีย |
| ประเภทสินค้า | อะแดปเตอร์ D-Sub และตัวแปลงเพศ |
| การกรอง | ผ่านการกรอง |
Show 4 more specs
| ปลายคอนเนคเตอร์ B | มาตรฐาน D-Sub |
|---|---|
| ปลายคอนเนคเตอร์ A | มาตรฐาน D-Sub |
| เพศคอนเนคเตอร์ A | ตัวผู้ |
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
9642007230 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
93606-0491
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet 783247050 +200030330 7932.4033.0
1731091054
903-662P-71A
SMZ Right Angle Crimp Plug RG-179 Belden 179DT 75 Ohm
MWDM2L-51-2P-4K5-36L-474D
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
L777TWB21W1PCSY
คอนเนคเตอร์ D-Sub คอนแทคผสม D-SUB HYBRID
L717TSCG37POL2RM8ALD
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D-SUB
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ