รายละเอียดสินค้า
อะแดปเตอร์ RF - ต่างซีรีส์ RP SMA ถึง AMC (U.FL) อะแดปเตอร์
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
รูปภาพ
คลิกเพื่อขยาย
Specifications
| ช่วงความถี่ | DC ถึง 6 GHz |
|---|---|
| Side 1 เพศ | แจ็ค |
| หมวดสินค้า | อะแดปเตอร์ RF - ต่างซีรีส์ |
| ความถี่ต่ำสุด | DC |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.062435 oz |
| ความถี่สูงสุด | 6 GHz |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| ประเภทสินค้า | อะแดปเตอร์ RF - ต่างซีรีส์ |
| Side 2 ขั้ว | ปกติ |
| หมวดย่อย | อะแดปเตอร์ RF |
| รูปแบบอะแดปเตอร์ | ตรง |
Show 9 more specs
| วัสดุบอดี้ | ทองเหลือง |
|---|---|
| RoHS | E |
| Side 1 RF ซีรีส์ | SMA |
| Side 2 RF ซีรีส์ | AMC |
| Side 2 เพศ | แจ็ค (ตัวเมีย) |
| ทิศทาง | ตรง |
| รูปแบบบอดี้ด้าน 1 | Bulkhead |
| Side 1 ขั้ว | กลับขั้ว |
| วัสดุคอนแทค | ทองเหลือง |
คำอธิบาย
901-10395 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
FMHR0227
Temperature Conditioned Low Loss SMA Male to TNC Male Cable LL335i Coax
FMHR0046
N Female to RA SMA Male MIL-DTL-17 Cable M17/84-RG223 Coax
R125630000
SMA / SOLDERED แจ็ค รีเซปแทเคิล HERMETIC - พร้อม CYLINDRICAL คอนแทค
AD-N3SA3
N ปลั๊ก ถึง SSMA ปลั๊ก 11 GHz VSWR1.2
SMA862PSA-0004
SMA แจ็ค Dia16mm 2 hole flange พร้อม tab คอนแทค (W=0.25 T=0.15 L=1) PTFE=3.2 27 GHz VSWR1.2
R125500001
SMA / SQUARE FLANGE ปลั๊ก รีเซปแทเคิล พร้อม SHOULDER TAB คอนแทค
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ