รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet MAGJACK GIG PoE+' ENABLED PoETEC 2x6
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| สินค้า | Magnetic Jacks |
|---|---|
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| การป้องกันสัญญาณรบกวน | มีชีลด์ |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| แรงดันพิกัด | 57 V |
| สี | ดำ |
| รูปแบบการเข้าปลาย | เสียบรู |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 2.680821 oz |
| บรรจุภัณฑ์ | ถาด |
| จำนวนพอร์ต | 12 พอร์ต |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | 0 °C |
| กระแสพิกัด | 1 A |
Show 3 more specs
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 70 °C |
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
85732-1001 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
SF1187-6623
อะแดปเตอร์ RF - ต่างซีรีส์ ZMA ตัวเมีย (90o) ถึง SMA F อะแดปเตอร์
DEMV9PNF225
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D-Sub 9 พิน / ตรง PCB พร้อม standoff SST shell
MWDM1L-9P-6E7-6P
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
173111-0130
แบ็กเชลล์ D-Sub FCT HOOD S4 70 DEG SHLD PLSTC พร้อม THMBSCR
24802480-62A-50G
50 GHz RL-17.7dB superflexible test สายเคเบิล: 2.4 แจ็ค ถึง 2.4 แจ็ค using 6002A
M22-6360442
4+4 Pos. ตัวเมีย DIL แนวตั้ง SMT คอนเนคเตอร์
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ