รายละเอียดสินค้า
VLN Copper Beryllium Alloy / Gold Plating (Nickel underplated) jack (female) 50 Ω
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
อิมพีแดนซ์
50 Ω
ความถี่
18 GHz
อินเทอร์เฟซ
VLN
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
รูปภาพ
คลิกเพื่อขยาย
Specifications
| อินเทอร์เฟซ | VLN |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | TNC |
| อินเทอร์เฟซ | 18 GHz |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ω |
| เพศของคอนเนคเตอร์ | jack (female) |
| เพศของคอนเนคเตอร์ | plug (male) |
| Standard side 1 | HUBER+SUHNER |
| การเทอร์มิเนต | Copper Beryllium Alloy / Gold Plating (Nickel underplated) |
| Body | Stainless steel / Passivated (Plating) |
| Insulator | PTFE (Polytetrafluoroethylene) |
| Standard side 2 | IEC 60169-17_MIL-STD-348A/313_CECC 22200 |
| กลไกการคัปปลิง | Stainless steel / Passivated (Plating) |
Show 6 more specs
| Gasket | Hydrocarbon |
|---|---|
| ความถี่ (สูงสุด) | 32.26 dB |
| ความถี่ (สูงสุด) | 28.30 dB |
| ความถี่ (สูงสุด) | 23.13 dB |
| Weight | 19.69 g |
| Operation temperature | -55 °C ... 200 °C |
คำอธิบาย
ข้อมูลอ้างอิงปัจจุบันสำหรับ 85224548: VLN · 50 Ω · 18 GHz อิมพีแดนซ์ระบุเป็น 50 Ω หากค่านี้สำคัญ โปรดยืนยันอีกครั้งใน RFQ ความถี่ระบุเป็น 18 GHz ขีดจำกัดใช้งานจริงยังขึ้นกับชุดประกอบ ชิ้นส่วนคู่ต่อ และบริบทการใช้งาน สำหรับโครงการความถี่สูง ให้แนบแบบ เส้นทางสาย และข้อกำหนดสำคัญตั้งแต่ RFQ แรก หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
RJE7248814P2
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet RJ45 CAT5E Recessed LEDs
CA100-RSMAM-RPSMA
RF ชุดสายเคเบิล Cassy,12in,RSMAM
368087-1 (Mouser Reel)
Automotive คอนเนคเตอร์ 090II NON SLD Reel of 1000
MWDM2L-100P-6K1-6B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 100CNT พิน #26AWG
L717SDC37P1ACH4RC309
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน 37P Sz C Std ความหนาแน่น พิน Rear Insert 4-40
MWDM5L-37S-6J7-18B-429C
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ