รายละเอียดสินค้า
N Copper Beryllium Alloy / SUCOPRO Plating jack 50 Ω
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
อิมพีแดนซ์
50 Ω
ความถี่
11 GHz
อินเทอร์เฟซ
N
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
รูปภาพ
คลิกเพื่อขยาย
Specifications
| อินเทอร์เฟซ | N |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | 11 GHz |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ω |
| เพศของคอนเนคเตอร์ | jack |
| ประเภทสายเคเบิล | U9 - 3 mm / 50 Ohm |
| Standard | IEC 61169-16_MIL-STD-348A/304_CECC 22210 |
| การเทอร์มิเนต | Copper Beryllium Alloy / SUCOPRO Plating |
| Outer conductor | Brass / SUCOPLATE (R) Plating |
| Body | Brass / SUCOPLATE (R) Plating |
| Insulator | PTFE (Polytetrafluoroethylene) |
| การเทอร์มิเนต | Copper / SUCOPLATE (R) Plating |
| ความถี่ (สูงสุด) | 25 dB |
Show 5 more specs
| Mating cycles | 500 |
|---|---|
| การเทอร์มิเนต | crimped |
| การเทอร์มิเนต | crimped |
| Operation temperature | -65 °C ... 165 °C |
| ประเภทสายเคเบิล | RADOX_RF_400 |
คำอธิบาย
ข้อมูลอ้างอิงปัจจุบันสำหรับ 84112638: N · 50 Ω · 11 GHz แคตตาล็อกระบุโครงแบบไว้เป็น: Copper / SUCOPLATE (R) Plating อิมพีแดนซ์ระบุเป็น 50 Ω หากค่านี้สำคัญ โปรดยืนยันอีกครั้งใน RFQ ความถี่ระบุเป็น 11 GHz ขีดจำกัดใช้งานจริงยังขึ้นกับชุดประกอบ ชิ้นส่วนคู่ต่อ และบริบทการใช้งาน สำหรับโครงการความถี่สูง ให้แนบแบบ เส้นทางสาย และข้อกำหนดสำคัญตั้งแต่ RFQ แรก หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
A39P80-85F-18G
18 GHz RL-16.5dB SMA ปลั๊ก มุมฉาก ถึง SMP แจ็ค using .085 conformable
SS-7488S-CC-PG3-BA
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet
L77DB25SAJ4VF2
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D-SUB
ADS-1.8-3-1.8-3-1.15
1.85 mm ปลั๊ก ถึง 1.85 mm ปลั๊ก 67 GHz VSWR1.15
DCPV37S565MTLF
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน DCPV37S565MTLF-D-SUB DP มุมฉาก STB 37 SOC
17-102284
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet รีเซปแทเคิล ชุดประกอบ KIT -GREEN PLASTIC VERSION พร้อม SH. RJ45 COUPLER
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ