รายละเอียดสินค้า
MINIBEND cables offer easier handling and installation due to their flexibility.
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
อิมพีแดนซ์
50 Ω
ความถี่
40 GHz
อินเทอร์เฟซ
29094KCR-32-24
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
รูปภาพ
คลิกเพื่อขยาย
Specifications
| อินเทอร์เฟซ | MINIBEND LR (32024E) |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | 29094KCR-32-24 |
| อินเทอร์เฟซ | 29094KCR-32-24 |
| อินเทอร์เฟซ | REF to REF |
| อินเทอร์เฟซ | PC 2.9, straight - plug |
| อินเทอร์เฟซ | PC 2.9, straight - plug |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ω |
| ความถี่ (สูงสุด) | 40 GHz |
| Length | 10 inch |
| VSWR max | 1.5 |
| Propagation velocity | 76 % |
| ความถี่ (สูงสุด) | 21.66 dB |
Show 6 more specs
| ความถี่ (สูงสุด) | 14.72 dB |
|---|---|
| ความถี่ (สูงสุด) | 13.98 dB |
| ประเภทสายเคเบิล | 2.64 mm |
| Static bending radius | 5.08 mm |
| Dynamic bending radius | 15.24 mm |
| Operation temperature | -55 °C ... 125 °C |
คำอธิบาย
ข้อมูลอ้างอิงปัจจุบันสำหรับ 80372591: 29094KCR-32-24 · 50 Ω · 40 GHz อิมพีแดนซ์ระบุเป็น 50 Ω หากค่านี้สำคัญ โปรดยืนยันอีกครั้งใน RFQ ความถี่ระบุเป็น 40 GHz ขีดจำกัดใช้งานจริงยังขึ้นกับชุดประกอบ ชิ้นส่วนคู่ต่อ และบริบทการใช้งาน สำหรับโครงการความถี่สูง ให้แนบแบบ เส้นทางสาย และข้อกำหนดสำคัญตั้งแต่ RFQ แรก หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
88413-7700
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet RJ.45 CAT 5 PATCH CARD 0.5M
DA22214
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D-SUB DA ตัวเมีย GUIDE พิน PLATE
GWLX-S-88-Y/G
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet M / JK L / PROF RT< 8P8C SHD ไม่ TABS Y / G LED
RJSNE5087A8
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet RJ45 Stacked LEDs 8 Port
747846-5
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน RECP FRNT MTL SHL 25
MWDM3L-9PCBRP-.250
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ