รายละเอียดสินค้า
I / O คอนเนคเตอร์ SAS / PCIE มุมฉาก SMT Recep 68Ckt
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
รูปภาพ
คลิกเพื่อขยาย
Specifications
| มุมติดตั้ง | มุมฉาก |
|---|---|
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| กระแสพิกัด | 1.5 A |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | 0 °C |
| แรงดันพิกัด | 30 V |
| สี | ดำ |
| เพศ | แจ็ค (ตัวเมีย) |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.095099 oz |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ I / O |
| ระดับการลามไฟ | UL 94 V-0 |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
Show 4 more specs
| วัสดุคอนแทค | ดีบุก |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 55 °C |
| จำนวนตำแหน่ง | 68 ตำแหน่ง |
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
78776-0001 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
RJE0112201
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet 6P2C Single Port Shielded
MWDM2L-31SBRPT-.150
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D MICR D PCB CON มุมฉาก TH 31SKT .150" TERM NI
RVUDCYL-B24
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet DUST COVER YELLOW 24PCS PER PAK
MS-151/CV-MD
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล TOOL SLDR FIX
173111-0269
แบ็กเชลล์ D-Sub FCT HOOD S5 45 DEG MTL พร้อม SCRWLCK M3
095-820-198-048
FAKRA Straight Jack to SMA Right Angle Plug LMR-195 50 Ohm 48 Inches Z Key Code
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ