รายละเอียดสินค้า
I / O คอนเนคเตอร์ Stacked SFP 2x 2 Ass ชุดประกอบ พร้อม o LP medium
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| กระแสพิกัด | 500 mA |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | เสียบรู |
| วัสดุโครง | Thermoplastic |
| จำนวนตำแหน่ง | 80 ตำแหน่ง |
| รูปแบบการติดตั้ง | เสียบรู |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 1.551419 oz |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 85 °C |
| ระดับการลามไฟ | UL 94 V-0 |
| แรงดันพิกัด | 120 VAC / DC |
Show 9 more specs
| เพศ | แจ็ค (ตัวเมีย) |
|---|---|
| RoHS | ใช่ |
| มุมติดตั้ง | มุมฉาก |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ I / O |
| สี | ดำ |
| บรรจุภัณฑ์ | ถาด |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 40 °C |
| พิทช์ | 0.8 mm |
| วัสดุคอนแทค | ดีบุก |
คำอธิบาย
75759-5001 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
MWDM5L-37P-6J1-20B-429C
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
243A13490X
อะแดปเตอร์ D-Sub และตัวแปลงเพศ LC-FLTR D-SUB ADPTR ซ็อกเก็ต / PLG CON FULL MET
RJE7218813V1
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet RJ45 CAT5E Recessed LEDs
R185A316200
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล 7-16 ตรง JK EZ FIT R / M CBL 1 / 2" SPERFLX
MWDM1L-15P-4K7-20K
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 15CNT พิน #24AWG
MWDM4L-25SBR-.110
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ