รายละเอียดสินค้า
I / O คอนเนคเตอร์ 9P CBL ปลั๊ก KIT
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| กระแสพิกัด | 3 A |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | บัดกรี |
| วัสดุโครง | Polycarbonate (PC) |
| จำนวนตำแหน่ง | 8 ตำแหน่ง |
| รูปแบบการติดตั้ง | Wire |
| สินค้า | Plugs |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสาย | 6.73 mm |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 85 °C |
| เพศ | ตัวผู้ |
| RoHS | ใช่ |
Show 6 more specs
| มุมติดตั้ง | ตรง |
|---|---|
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ I / O |
| สี | Pebble Gray |
| บรรจุภัณฑ์ | เทกอง |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 40 °C |
| วัสดุฉนวน | Polyphenylene Oxide (PPO) |
คำอธิบาย
74903-709LF มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
MWDM1L-31P-6K7-12B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 31CNT พิน #26AWG
BW-KM20-2W44+
FCE17C37SC61B
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน .590 soc brkt M3; มุมฉาก
0976 PMC 515
อะแดปเตอร์ D-Sub และตัวแปลงเพศ
D50P24A4GV00LF
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน 50P พิน ตรง บัดกรี SHELL SIZE D
SS-39200-014
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet RJ45 คอนเนคเตอร์
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ