รายละเอียดสินค้า
HDMI, Displayport และ DVI คอนเนคเตอร์ DVI I มุมฉาก RCPT ชุดประกอบ G VI I มุมฉาก RCPT ชุดประกอบ GF
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| รูปแบบการเข้าปลาย | บัดกรี พิน |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง | 28 ตำแหน่ง |
| รูปแบบการติดตั้ง | ติดตั้งบน PCB |
| สินค้า | DVI |
| หมวดสินค้า | HDMI, Displayport และ DVI คอนเนคเตอร์ |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| ประเภทสินค้า | HDMI, Displayport และ DVI คอนเนคเตอร์ |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 85 °C |
| คอนแทค Rating | 3 A |
| แรงดันพิกัด | 40 VAC |
| เพศ | ตัวเมีย |
| RoHS | ใช่ |
Show 6 more specs
| หมวดย่อย | Audio และ Video คอนเนคเตอร์ |
|---|---|
| ทิศทาง | มุมฉาก |
| สี | Natural |
| บรรจุภัณฑ์ | ถาด |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 20 °C |
| วัสดุคอนแทค | ดีบุก |
คำอธิบาย
74320-1007 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
SC5324
SMP Male (Plug) Full Detent Connector .125 inch Pin Terminal, 2 Hole Flange (Panel Mount), Solder
165X511279X
แบ็กเชลล์ D-Sub 9 POS HOOD GREY พร้อม SL.LOCK
163A16139X
คอนเนคเตอร์ D-Sub ความหนาแน่นสูง
G125-MC13405M5-0200L
17+17 Pos. ตัวผู้ DIL 26 AWG ชุดสายเคเบิล, 200 mm, single-end, Screw-Lok ติดตั้งบนแผง
SMP-J-B-HG-ST-1450
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล 50 Ω SMP แจ็ค, Bullet อะแดปเตอร์
638832-3
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล D / C FAKRA SMB PLGKITRG174 KEYC
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ