รายละเอียดสินค้า
RF ชุดสายเคเบิล ชุดสายเคเบิล 1.13 240 mm
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| คอนเนคเตอร์ B Body Style | มุมฉาก |
|---|---|
| คอนเนคเตอร์ A Body Style | มุมฉาก |
| ขั้ว | ปกติ |
| หมวดสินค้า | ชุดสายเคเบิล RF |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.007055 oz |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| ประเภทสินค้า | ชุดสายเคเบิล RF |
| เพศคอนเนคเตอร์ A | ปลั๊ก (ตัวผู้) |
| คอนเนคเตอร์ B ซีรีส์ | Microcoaxial |
| ความยาว | 240 mm |
| เพศคอนเนคเตอร์ B | ปลั๊ก (ตัวผู้) |
Show 7 more specs
| คอนเนคเตอร์ A ซีรีส์ | Microcoaxial |
|---|---|
| RoHS | ใช่ |
| หมวดย่อย | ชุดสายเคเบิล |
| สายเคเบิล ประเภท | 1.13 mm Coax |
| คอนเนคเตอร์ B ขั้ว | ปกติ |
| คอนเนคเตอร์ A ขั้ว | ปกติ |
| วัสดุคอนแทค | ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
คำอธิบาย
73412-0237 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
SMA8506S-0000
SMA แจ็ค bulkhead พร้อม round คอนแทค (Φ0.5L=2.92) 18 GHz VSWR1.2
BMZ031-000B plastic housing jack CPA
MWDM3L-37SCBRR5T-.110
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D MICR D PCB CON 51P CNT
FMCN5355
SMA Female (Jack) Bulkhead Connector Crimp Attachment For RG223, RG55, RG142, and RG400, .268 inch D Hole, IP67 Mated
9670019979
เครื่องมือและฮาร์ดแวร์ D-Sub D-SUB SHORT SCREWS UNC 4-40
56F504-013-GBL
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน 9S R / APCB 1000pF
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ