รายละเอียดสินค้า
I / O คอนเนคเตอร์ LFH VERT ปลั๊ก I / O ชุดประกอบ 80CKT
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| กระแสพิกัด | 1 A |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | เสียบรู |
| วัสดุโครง | Thermoplastic |
| จำนวนตำแหน่ง | 80 ตำแหน่ง |
| รูปแบบการติดตั้ง | เสียบรู |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 80 °C |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| แรงดันพิกัด | 40 V |
| RoHS | N |
| มุมติดตั้ง | แนวตั้ง |
Show 6 more specs
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ I / O |
|---|---|
| สี | ดำ |
| บรรจุภัณฑ์ | Tube |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 20 °C |
| พิทช์ | 1.27 mm |
| วัสดุคอนแทค | ดีบุก |
คำอธิบาย
71475-1001 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
MWDM1L-9SBRP-.110
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PCB คอนเนคเตอร์ 9SKT CNT JKPOST
23_N-75-0-1/133_NE
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล N ตรง flange รีเซปแทเคิล jack(f)
MWDM1L-31GP-6K1-18M
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D ชุดประกอบ พิน CON 31CNT #26AWG
RJMG1V80021D1ER
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet RJMAG 1x1, 10 / 100, ไม่ LEDs , V / T ประเภท
MWDM1L-9PBSPT-.190
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D MICR D PCB CON 9P CNT พร้อม STD POST
HFJ12-2450ER-L77RL
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet 10 / 100 FastJack RJ45 G(O) / G(O) LED
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ