รายละเอียดสินค้า
SMPM Straight Solder Jack (Female) 50 ohms
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
อิมพีแดนซ์
50 ohms
ความถี่
18 GHz
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
รูปภาพ
คลิกเพื่อขยาย
Specifications
| อินเทอร์เฟซ | Cable Assemblies |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | 0.085 Flexible Coax |
| อินเทอร์เฟซ | SMPM |
| อินเทอร์เฟซ | SMA |
| อิมพีแดนซ์ | 50 ohms |
| ความถี่ (สูงสุด) | 18 GHz |
| เพศของคอนเนคเตอร์ | Jack (Female) |
| เพศของคอนเนคเตอร์ | Plug (Male) |
| ทิศทาง | Straight |
| ทิศทาง | Straight |
| การเทอร์มิเนต | Solder |
| กลไกการคัปปลิง | Push-on |
Show 21 more specs
| Number of Ports | Single |
|---|---|
| ประเภทสายเคเบิล | 12" |
| Family | Threaded SMPM |
| Shielding Effectiveness | ≥ -80 dB DC - 3 GHz, ≥ -65 dB 3 - 26.5 GHz |
| Dielectric withstanding Voltage | 325 VRMS |
| Mating Cycles - SB | 500 |
| Mating Cycles - FD | 100 |
| Insertion Force - SB | 2.5 lbs |
| Insertion Force - FD | 4.5 lbs |
| Axial Misalignment | .010” Max |
| Withdrawal Force - SB | 1.5 lbs |
| Radial Misalignment | 3° Max |
| Withdrawal Force - FD | 6.5 lbs |
| Corrosion (salt spray) | MIL-STD-202, Method 101, Condition B |
| Temperature Rating | -65°C to +165°C |
| Vibration | MIL-STD-202, Method 204, Condition D |
| Shock | MIL-STD-202, Method 213, Condition I |
| Thermal Shock | MIL-STD-202, Method 107, Condition B |
| Moisture Resistance | MIL-STD-202, Method 106, Less Step 7B |
| Barometric Pressure (Altitude) | MIL-STD-202, Method 105, Condition C, 70k Ft. |
| Category | Cable Assemblies |
คำอธิบาย
ข้อมูลอ้างอิงปัจจุบันสำหรับ 7032-9893: 50 ohms · 18 GHz · Straight แคตตาล็อกระบุโครงแบบไว้เป็น: Straight · Solder อิมพีแดนซ์ระบุเป็น 50 ohms หากค่านี้สำคัญ โปรดยืนยันอีกครั้งใน RFQ ความถี่ระบุเป็น 18 GHz ขีดจำกัดใช้งานจริงยังขึ้นกับชุดประกอบ ชิ้นส่วนคู่ต่อ และบริบทการใช้งาน สำหรับโครงการความถี่สูง ให้แนบแบบ เส้นทางสาย และข้อกำหนดสำคัญตั้งแต่ RFQ แรก หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
28S1ER-001N5
RF Terminators TERMINATION
L77TWA7W2SEP2SV4RRM6
คอนเนคเตอร์ D-Sub คอนแทคผสม 7W2 Sz A 10-20A มุมฉาก Pwr / Sig ซ็อกเก็ต 4-40
MWDM1L-21S-4K5-18B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 21CNT ซ็อกเก็ต #24AWG
M40-3010246R
2 Pos. ตัวผู้ SIL แนวตั้ง SMT คอนเนคเตอร์ (T+R)
FMCA1912
Plenum Low PIM RA 4.3-10 Male to RA N Male Cable SPP-250-LLPL Coax Using Times Microwave Parts
FCC17B25PC690
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน 25P มุมฉาก พิน M3 x 0.5 Thread 5600 pF
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ