รายละเอียดสินค้า
Attenuators - Interconnects SMA plug(m) ถึง SMA jack(f), 10dB, 1W
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
รูปภาพ
คลิกเพื่อขยาย
Specifications
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.335103 oz |
|---|---|
| หมวดสินค้า | Attenuators - Interconnects |
| การลดทอนสูงสุด | 10 dB |
| ประเภทสินค้า | Connectorized Attenuators |
| ความถี่ต่ำสุด | DC |
| เพศ | ตัวผู้ / ตัวเมีย |
| ประเภทคอนเนคเตอร์ | SMA |
| หมวดย่อย | Attenuators |
| ความถี่สูงสุด | 18 GHz |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 55 °C |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| กำลังไฟพิกัด | 1 W |
Show 3 more specs
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 130 °C |
|---|---|
| Tolerance | 0.3 dB |
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
6810.19.A มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
PT819.5TNSMAF
RF ชุดสายเคเบิล CASSY,58A,TNCM ,SMAF
SMA8502-0000
SMA แจ็ค bulkhead พร้อม บัดกรี cup คอนแทค 18 GHz VSWR1.2
73251-1852
RF คอนเนคเตอร์ โคแอกเชียล คอนเนคเตอร์ SMA แจ็ค 2 H FLANGE GE W0-80 THD 50 Ω
095-900-10235
RF ชุดสายเคเบิล SMA ย้ำ แจ็ค ถึง FAKRA
R125403001
SMA / SQUARE FLANGE แจ็ค รีเซปแทเคิล พร้อม บัดกรี POT คอนแทค
SMA8980S-0018
2 Watt 50ohm SMA jack termination with chain IP67 mated; 6Ghz VSWR1.1; 12.4Ghz VSWR1.15; 18GHz VSWR1.2
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ