| Rosenberger ไม่ | 59S11K-40MT5-B |
|---|---|
| Technology | Radio Frequency |
| Category | คอนเนคเตอร์ |
| Name | ตรง ปลั๊ก PCB w. housing |
| Business Area | Automotive |
| In-ซีรีส์ / Inter-ซีรีส์ | In-ซีรีส์ |
| ซีรีส์ | FAKRA |
| เพศ | ปลั๊ก |
| คอนฟิก | ตรง |
| Backend ประเภท | PC-บอร์ด SMD พิน-in-Paste (-40M) |
| Housing Design | double |
| Coding / Color (Automotive) | B cream white |
Show 3 more specs
| Sales Unit | 2120 |
|---|---|
| บรรจุภัณฑ์ | tape และ reel |
| Country of Origin | Tunisia |
คำอธิบาย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ การผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจสอบแบบ/สเปก/BOM
Similar Connectors
You might also be interested in these models:
TNC คอนเนคเตอร์ are threaded RF คอนเนคเตอร์ applicable from DC up ถึง 11 GHz. 50 Ω TNC และ 75 Ω TNC คอนเนคเตอร์ are intermateable ไม่มี restrictions.