รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ D-Sub ความหนาแน่นสูง SUBCON 15HD / M-SH
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| กระแสพิกัด | 1 A |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | Screw |
| การกรอง | ไม่กรอง |
| จำนวนตำแหน่ง | 15 ตำแหน่ง |
| บรรจุภัณฑ์ | ถาด |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ D-Sub ความหนาแน่นสูง |
| แรงดันพิกัด | 48 VAC / DC |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 2.694931 oz |
| จำนวนแถว | 3 แถว |
| ประเภทสินค้า | สูง ความหนาแน่น D-Sub คอนเนคเตอร์ |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 75 °C |
| ระดับ IP | IP20 |
Show 6 more specs
| เพศ | ตัวผู้ |
|---|---|
| RoHS | ใช่ |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ D-Sub |
| ความสูง | 49.8 mm |
| รูปแบบการติดตั้ง | Wire |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 20 °C |
คำอธิบาย
5604602 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ แคตตาล็อกยังระบุค่าการซีลหรือการป้องกัน IP20 โปรดเทียบกับสภาพแวดล้อมใช้งานจริงใน RFQ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
DCCM15SSB
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D 15P ซ็อกเก็ต บัดกรี cup cadmium plating
FMCA1615
Slide-On RA BMA Jack 2 Hole Flange to RA Slide-On BMA Jack 2 Hole Flange Cable FM-SR141TBJ Coax
32_MBX-50-0-14/133_NH
อะแดปเตอร์ RF - In ซีรีส์
D15P24B4PA00LF
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน 15P ตรง พิน บัดกรี SHELL SIZE A
034-5043
HD-BNC ตรง ย้ำ แจ็ค 0.085-inch Conformable 0.086-inch Conformable RG-405 Bulkhead Rear ติดตั้ง 50 Ω
DEM-9S-1A0N
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D*M สูง reliable D-Sub คอนเนคเตอร์
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ