รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน 15 PCB RT ANG 1000PF
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| มุมติดตั้ง | มุมฉาก |
|---|---|
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน |
| กระแสพิกัด | 5 A |
| ประเภทสินค้า | D-Sub คอนเนคเตอร์ - มาตรฐาน ความหนาแน่น |
| วัสดุเชลล์ | สังกะสี Diecast |
| เพศ | ตัวเมีย |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 55 °C |
| รูปแบบการเข้าปลาย | เสียบรู |
| เพศคอนแทค | ซ็อกเก็ต (ตัวเมีย) |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ D-Sub |
| การชุบเชลล์ | นิกเกิล |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
Show 6 more specs
| ขนาดเชลล์ | 2 (A) |
|---|---|
| การกรอง | ผ่านการกรอง |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 125 °C |
| ประเภท | รีเซปแทเคิล |
| จำนวนตำแหน่ง | 15 ตำแหน่ง |
| RoHS | N |
คำอธิบาย
56-714-003 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
413990-1
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล JK VERT ทอง 50 Ω
56120-8528
I / O คอนเนคเตอร์ Compact Robot ย้ำ p ซ็อกเก็ต Loose พร้อม Plt
MWDM2L-31S-6E5-36K
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
NK5E88MIG-Q
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet NK Cat5e leadfram jk module 25 pack
53S101-K00N5
อะแดปเตอร์ RF - In ซีรีส์ อะแดปเตอร์
135101-R2-M0.75
RF ชุดสายเคเบิล SMA ตรง / SMA sSTR PLG CFORM CBL 0.75MET
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ