รายละเอียดสินค้า
I / O คอนเนคเตอร์ COMPACT ROBOT คอนเนคเตอร์ PLG พิน ชุดประกอบ 12CKT
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| กระแสพิกัด | 4 A |
|---|---|
| วัสดุโครง | Polyester |
| จำนวนตำแหน่ง | 12 ตำแหน่ง |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 1 oz |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 105 °C |
| แรงดันพิกัด | 250 VAC / DC |
| เพศ | ปลั๊ก (ตัวผู้) |
| RoHS | N |
| มุมติดตั้ง | แนวตั้ง |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ I / O |
Show 5 more specs
| สี | Gray |
|---|---|
| บรรจุภัณฑ์ | เทกอง |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 40 °C |
| พิทช์ | 3 mm |
| วัสดุคอนแทค | Stainless เหล็ก |
คำอธิบาย
55836-1203 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
SMC8100D-0316
SMC jack crimp for RD316,RD316-FEP; 2GHz VSWR1.2
241A15300X
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน C-FLTR SLDR พิน ตรง 4-40 OR M3 SPACR / PCB
MWDM2L-100P-4J1-72B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 100CNT พิน #24AWG
MWDM2L-31S-4K1-90B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
MWDM2L-25P-4J7-24L-429A
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
L177HRC62SVF
คอนเนคเตอร์ D-Sub ความหนาแน่นสูง 62P Sz C Recpt Hsng 4-40 Front Screwlock
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ