รายละเอียดสินค้า
I / O คอนเนคเตอร์ MINI MI2 อะแดปเตอร์ 8P W ถึง W ตัวผู้
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| กระแสพิกัด | 1.5 A |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | Wire |
| วัสดุโครง | Nylon |
| ความต้านทานฉนวน | 1000 MOhm |
| จำนวนตำแหน่ง | 8 ตำแหน่ง |
| สินค้า | อะแดปเตอร์ |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.021679 oz |
| การชุบคอนแทค | ดีบุก |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 80 °C |
| แรงดันพิกัด | 100 V |
Show 10 more specs
| เพศ | ปลั๊ก (ตัวผู้) |
|---|---|
| RoHS | ใช่ |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ I / O |
| มุมติดตั้ง | ตรง |
| คุณสมบัติ | Mini Mi II อะแดปเตอร์, ติดตั้งบนแผง |
| สี | Natural |
| รูปแบบการติดตั้ง | Wire |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 20 °C |
| พิทช์ | 1.25 mm |
| วัสดุคอนแทค | ดีบุก |
คำอธิบาย
55482-0819 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
FMAT7714-3
3 dB Fixed Attenuator 1.85mm Male (Plug) to 1.85mm Female (Jack) DC to 67 GHz Rated to 5 Watt, Aluminum Body 1.45:1 VSWR
122116
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล TNC ST ปลั๊ก 174 / 316 นิกเกิล
MWDM5L-100SSK
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D MICR D SLDRCUP CON 15CNT SZ #26 พิน
MWDM6L-15S-6E7-6S
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 15CNT ซ็อกเก็ต #26AWG
M80-4C11205FC
6+6 Pos. ตัวเมีย DIL 24-28 AWG สายเคเบิล คอนเนคเตอร์ Kit, 101Lok
MWDM2L-21CS-6E1-8P
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D นิกเกิล
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ