รายละเอียดสินค้า
I / O คอนเนคเตอร์ RECPT 50P SCREW LOCK low profile plastic
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| สินค้า | Headers |
|---|---|
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 40 °C |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 75 °C |
| รูปแบบการเข้าปลาย | IDC |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.597329 oz |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ I / O |
| รูปแบบการติดตั้ง | - |
| ความต้านทานฉนวน | 5000 MOhm |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| พิทช์ | 0.085 in |
Show 4 more specs
| วัสดุคอนแทค | โลหะผสมทองแดง |
|---|---|
| ประเภท | รีเซปแทเคิล ชุดประกอบ |
| จำนวนตำแหน่ง | 50 ตำแหน่ง |
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
553603-1 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
RJE724881132
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet RJ45 CAT5E Recessed LEDs
MWDM5L-9S-6J1-36B-429C
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
MWDM1L-31S-6K7-36P
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 31CNT ซ็อกเก็ต #26AWG
MWDM2L-25P-4K7-18F
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 25CNT พิน #24AWG
R434512005
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล DIV 2W SMA 0.5-2 GHz
132123SS
SMA Right Angle Crimp Plug RG-174 RG-188 RG-316 Times LMR-100A 50 Ohm
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ