รายละเอียดสินค้า
I / O คอนเนคเตอร์ 1.27 I / O Plg Sub Hsg ชุดประกอบ SolderType36Ckt
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| กระแสพิกัด | 1 A |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | บัดกรี |
| จำนวนตำแหน่ง | 36 ตำแหน่ง |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 5,394 g |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 85 °C |
| ระดับการลามไฟ | UL 94 V-0 |
| แรงดันพิกัด | 250 VAC / DC |
| เพศ | ปลั๊ก (ตัวผู้) |
| RoHS | ใช่ |
Show 6 more specs
| มุมติดตั้ง | แนวตั้ง |
|---|---|
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ I / O |
| รูปแบบการติดตั้ง | บัดกรี or Weld |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 55 °C |
| พิทช์ | 1.27 mm |
| วัสดุคอนแทค | ดีบุก |
คำอธิบาย
54306-3619 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
MWDM1L-31CS-6K1-24B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D ชุดประกอบ 31CNT พิน 2 ซ็อกเก็ต CON #26AWG
SS-39500-001
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet Cat6 / Cat5E ปลั๊ก Pack of 50
M80-4C10605F1-02-327-00-000
6+2 Pos. ตัวเมีย 24-28 AWG+16 AWG สายเคเบิล คอนเนคเตอร์ Kit, Jackscrews
190380001
73404-0813
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล FAKRA แจ็ค มุมฉาก PCB, CODE D
TBFH22-14PS-200
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ