รายละเอียดสินค้า
I / O คอนเนคเตอร์ 2.0 I / O ซ็อกเก็ต Hsg A ซ็อกเก็ต Hsg ชุดประกอบ 6Ckt
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| มุมติดตั้ง | แนวตั้ง |
|---|---|
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| กระแสพิกัด | 2 A |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 40 °C |
| แรงดันพิกัด | 125 V |
| สี | ดำ |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.093454 oz |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ I / O |
| วัสดุโครง | Thermoplastic |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| พิทช์ | 2 mm |
Show 4 more specs
| วัสดุคอนแทค | ดีบุก |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 85 °C |
| จำนวนตำแหน่ง | 6 ตำแหน่ง |
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
53988-0619 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
173112-0611
คอนแทค D-Sub FCT TERM HFREQ มุมฉาก PC RCPT 50 Ω DIN
42410-9080
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet ModJackV 125 Flush 50Au พร้อม O Clip 8 / 4
16_QMA-50-3-3/133_NE
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล QMA มุมฉาก สายเคเบิล plug(m)
MWDM2L-31P-6C4-.600M-186
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
MWDM2L-51P-4E7-24B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 51CNT พิน #24AWG
3013W6PAM99A30X
คอนเนคเตอร์ D-Sub คอนแทคผสม 13W6 M SC 4-40 INSRT
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ