รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล D.C. ปลั๊ก 75 Ω
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| ขั้ว | มาตรฐาน |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | ย้ำ |
| ความต้านทานฉนวน | 5000 MOhm |
| ผิวบอดี้ | นิกเกิล |
| สินค้า | คอนเนคเตอร์ |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| ความถี่ต่ำสุด | - |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.368013 oz |
| ความถี่สูงสุด | 2 GHz |
| ซีรีส์ RF | BNC |
| รูปแบบบอดี้ | ตรง |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
Show 13 more specs
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 85 °C |
|---|---|
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| แรงดันพิกัด | 500 V |
| เพศ | ปลั๊ก |
| วัสดุบอดี้ | สังกะสี Die Cast |
| อิมพีแดนซ์ | 75 Ohm |
| RoHS | E |
| หมวดย่อย | อินเตอร์คอนเนคต์ RF |
| ทิศทาง | ตรง |
| ชนิดการติดตั้ง | - |
| สายเคเบิล ประเภท | RG-6, RG-6A |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 55 °C |
| วัสดุคอนแทค | ทองเหลือง |
คำอธิบาย
5221185-7 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
R302255002250
MML / ปลั๊ก H2.5 - SMA ปลั๊ก ชุดสายเคเบิล 1.37 / 50 / S LGTH 250CM
R143082027
TNC / ตรง ปลั๊ก FULL ย้ำ ประเภท สายเคเบิล 5 / 50 S
HDB-CTH1(4-40)(10)
แบ็กเชลล์ D-Sub
L17TF1510111
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D-SUB PRESS-FIT
1-745493-6
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน RCPT ชุดประกอบ 15P HDE MS
FMAT7469-1
1 dB Fixed Attenuator TNC Male (Plug) to TNC Female (Jack) DC to 12 GHz Rated to 2 Watts, Brass Body, 1.35:1 VSWR
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ