รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet โมดูลาร์ แจ็ค Hsg Ass r แจ็ค Hsg ชุดประกอบ 4Ckt
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
|---|---|
| การป้องกันสัญญาณรบกวน | Unshielded |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| แรงดันพิกัด | 1 kV |
| สี | Gray |
| รูปแบบการเข้าปลาย | เสียบรู |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.062939 oz |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| ระดับการลามไฟ | UL 94 V-0 |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 40 °C |
| พิทช์ | 1.02 mm |
Show 4 more specs
| กระแสพิกัด | 1.2 A |
|---|---|
| วัสดุคอนแทค | ดีบุก |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 80 °C |
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
52018-8446 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
9124-1513-000
SMA / มุมฉาก แจ็ค รีเซปแทเคิล ตัวเมีย ทอง
901-10622
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล SMA แจ็ค ถึง RF Switch Probe 50 Ω
173111-0372
แบ็กเชลล์ D-Sub FCT HOOD S4 0 DEG PLSTC
LU5-107-600
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล testcable VA
PL74-9BR
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล TRB ปลั๊ก ตรง Wrench CRMP 2-lug
51S107-106N5
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล BNC ตรง ปลั๊ก ตรง ปลั๊ก
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ