รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน 9POS M WATER RES FRONT MTG SC
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| วัสดุเชลล์ | ทองเหลือง |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | บัดกรี Cup |
| การกรอง | ไม่กรอง |
| ประเภท | ปลั๊ก |
| จำนวนตำแหน่ง | 9 ตำแหน่ง |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน |
| แรงดันพิกัด | 125 V |
| จำนวนแถว | 2 แถว |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| ประเภทสินค้า | D-Sub คอนเนคเตอร์ - มาตรฐาน ความหนาแน่น |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 105 °C |
| การชุบเชลล์ | ดีบุก |
Show 9 more specs
| ระดับ IP | IP67 |
|---|---|
| เพศ | ตัวผู้ |
| เพศคอนแทค | พิน (ตัวผู้) |
| มุมติดตั้ง | ตรง |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ D-Sub |
| รูปแบบการติดตั้ง | แผง |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 25 °C |
| วัสดุฉนวน | Polyester, Glass Filled |
| วัสดุคอนแทค | โลหะผสมทองแดง |
คำอธิบาย
4STD09PAM99B70X มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ แคตตาล็อกยังระบุค่าการซีลหรือการป้องกัน IP67 โปรดเทียบกับสภาพแวดล้อมใช้งานจริงใน RFQ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
R222M00740W
RF คอนเนคเตอร์ โคแอกเชียล คอนเนคเตอร์ SMP-MAX ตรง ตัวผู้ รีเซปแทเคิล สำหรับ SMT SLIDE ประเภท
MWDM2L-37S-6J7-18B-474C
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
G125-3242696M2
13+13 Pos. ตัวผู้ DIL สายเคเบิล Housing, Screw-Lok ติดตั้งบนแผง
360540
MWDM1L-25PCBRR3T-.080
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D PCB คอนเนคเตอร์ 25PIN CNT
85_QMA-50-0-4/111_NH
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล QMA มุมฉาก PCB jack(f)
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ