รายละเอียดสินค้า
I / O คอนเนคเตอร์ COMBO SATA REC พร้อม ARRIS BOTH SURFACE
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| กระแสพิกัด | 1.5 A |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | บัดกรี |
| จำนวนตำแหน่ง | 22 ตำแหน่ง |
| รูปแบบการติดตั้ง | สายเคเบิล |
| สินค้า | SATA คอนเนคเตอร์ |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.053722 oz |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 85 °C |
| แรงดันพิกัด | 15 VDC |
| เพศ | ซ็อกเก็ต (ตัวเมีย) |
Show 9 more specs
| จำนวนพอร์ต | 1 |
|---|---|
| RoHS | ใช่ |
| มุมติดตั้ง | ตรง |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ I / O |
| สี | ดำ |
| บรรจุภัณฑ์ | ถาด |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 35 °C |
| พิทช์ | 1.27 mm |
| วัสดุคอนแทค | ดีบุก |
คำอธิบาย
47362-1002 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
095-725-131-009
SMPM Right Angle Plug to SMPM Straight Plug 0.047" Flexible cable 9 inches
D0816-42
8+8 Pos. ตัวเมีย DIL แนวตั้ง Wire Wrap IC ซ็อกเก็ต
L77TWA11W1SHSV4RRM6
คอนเนคเตอร์ D-Sub คอนแทคผสม 11W1 Sz A Sig ซ็อกเก็ต มุมฉาก 4-40 Rear Insert
8045-1551-002
สายเคเบิล TERMINATION มุมฉาก CLAMP ประเภท สำหรับ 2 / 50 S สายเคเบิล ทอง
MWDM2L-15GP6K7-12M
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
507S175NF5107H
แบ็กเชลล์ D-Sub
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ