รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet ModJackV 062 Flush 50Au พร้อม O Clip 4 / 2
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| กระแสพิกัด | 1.5 A |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | เสียบรู |
| วัสดุโครง | Polyester |
| จำนวนตำแหน่ง | 4 ตำแหน่ง |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| การป้องกันสัญญาณรบกวน | Unshielded |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.070865 oz |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 80 °C |
| ระดับการลามไฟ | UL 94 V-0 |
| แรงดันพิกัด | 125 V |
Show 11 more specs
| เพศ | ตัวเมีย |
|---|---|
| จำนวนพอร์ต | 1 พอร์ต |
| RoHS | ใช่ |
| มุมติดตั้ง | แนวตั้ง (Top Entry) |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| สี | ดำ |
| หมวดสมรรถนะ | Cat 3 |
| บรรจุภัณฑ์ | ถาด |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 40 °C |
| พิทช์ | 1.02 mm |
| วัสดุคอนแทค | ดีบุก |
คำอธิบาย
42410-4312 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
274-8694-230
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน
733862330
G125-FC13405L0-2450L
17+17 Pos. ตัวเมีย DIL 26 AWG ชุดสายเคเบิล, 2450 mm, single-end, สำหรับ Latches
302A515603X
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน
MF53/2x8A_21MXP/21SMA/152
RF ชุดสายเคเบิล Multicoax breakout, 2x8, MXP jack(f) ถึง SMA jack(f), 152 mm
RJHSEJ08KA8
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet RJ45 ไม่ Shield LEDs 8 Port
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ