รายละเอียดสินค้า
RF ชุดสายเคเบิล มุมฉาก ปลั๊ก / BLKHD RP JK MED. PROFILE 250 mm
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| คอนเนคเตอร์ B Body Style | Bulkhead |
|---|---|
| คอนเนคเตอร์ A Body Style | มุมฉาก |
| ขั้ว | ปกติ |
| ช่วงความถี่ | DC ถึง 6 GHz |
| หมวดสินค้า | ชุดสายเคเบิล RF |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| ประเภทสินค้า | ชุดสายเคเบิล RF |
| เพศคอนเนคเตอร์ A | ปลั๊ก (ตัวผู้) |
| คอนเนคเตอร์ B ซีรีส์ | SMA |
| ความยาว | 250 mm |
| เพศคอนเนคเตอร์ B | แจ็ค (ตัวเมีย) |
Show 6 more specs
| คอนเนคเตอร์ A ซีรีส์ | UMC |
|---|---|
| RoHS | ใช่ |
| หมวดย่อย | ชุดสายเคเบิล |
| สายเคเบิล ประเภท | 1.37 mm Coax |
| คอนเนคเตอร์ B ขั้ว | กลับขั้ว |
| คอนเนคเตอร์ A ขั้ว | ปกติ |
คำอธิบาย
415-0100-250 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
MWDM1L-37P-6E5-72B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 37CNT พิน #26AWG
SSM-5263-14-000-02
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล CN
93606-0459
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet 783247000 +200030080 7932.3008.0
310X094
RF Terminators 93 Ω BNC TERMINATR
SMA31SN-9142
SMA plug crimp right angle for RG142,RG400 with semi-Hex Nut; 9GHz VSWR1.25
21_716-50-9-9/033_-E
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล 7 / 16 ตรง สายเคเบิล jack(f)
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ