รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล ปลั๊ก R.A. NKL 50
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
รูปภาพ
คลิกเพื่อขยาย
Specifications
| ขั้ว | มาตรฐาน |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | ย้ำ |
| ความต้านทานฉนวน | 1000 MOhm |
| ผิวบอดี้ | นิกเกิล |
| สินค้า | คอนเนคเตอร์ |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| ความถี่ต่ำสุด | - |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.105822 oz |
| ความถี่สูงสุด | 4 GHz |
| ซีรีส์ RF | SMB |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
Show 10 more specs
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 165 °C |
|---|---|
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| เพศ | ปลั๊ก |
| วัสดุบอดี้ | ทองเหลือง |
| RoHS | E |
| หมวดย่อย | อินเตอร์คอนเนคต์ RF |
| ทิศทาง | มุมฉาก |
| สายเคเบิล ประเภท | Belden 9221, RG-174, RG-316, RG-188, RG-188A, RG-179, RG-179A, RG-179B, RG-161, RG-187, RG-187A |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 65 °C |
| วัสดุคอนแทค | เบริลเลียมคอปเปอร์ |
คำอธิบาย
414002-3 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
R302255015140
MML H2.5 - RP SMA F ชุดสายเคเบิล 1.37 / 50S LENGTH 140 mm
90520-002
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet PCB M / J ASS'Y
191-037-213L571
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน 37POS FEM 5A เหล็ก
SMA3F26EE-EM36
SMA field replaceable ปลั๊ก Dia 13.97 mm (.550inch) 2 hole flange พร้อม metal ring accepts Dia0.91 mm (.036inch) พิน 27 GHz VSWR1.15
163A50019X
อะแดปเตอร์ D-Sub และตัวแปลงเพศ 15 POS 4-40 UNC THREAD LOCK
2149730-3
I / O คอนเนคเตอร์ SFP+ Enhanced 1x4 Cage SAN Heatsink
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ