รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล ปลั๊ก BLKHD COAX SLD
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| ขั้ว | มาตรฐาน |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | บัดกรี |
| ผิวบอดี้ | ทอง |
| สินค้า | คอนเนคเตอร์ |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| ความถี่ต่ำสุด | - |
| ความถี่สูงสุด | 18 GHz |
| ซีรีส์ RF | SMA |
| รูปแบบบอดี้ | Bulkhead |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 125 °C |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
Show 8 more specs
| เพศ | แจ็ค |
|---|---|
| วัสดุบอดี้ | Stainless เหล็ก |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| RoHS | ใช่ |
| หมวดย่อย | อินเตอร์คอนเนคต์ RF |
| ทิศทาง | ตรง |
| สายเคเบิล ประเภท | RG-402 |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 65 °C |
คำอธิบาย
2004-7541-00 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
173107-0105
คอนเนคเตอร์ D-Sub คอนแทคผสม FCT ML D-SUB SDR PLG 13W6
CT3330-100
RF ชุดสายเคเบิล SMA(m) ถึง BNC(m) RF Cable,50 Ω,4 GHz
173111-0060
แบ็กเชลล์ D-Sub METALIZED HOOD
629-W25-340-015
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน 629W (waterproof) ซีรีส์ มุมฉาก D-Sub ปลั๊ก คอนเนคเตอร์ พร้อม 25 machined พิน ประเภท คอนแทค that have 15" ทอง plating และ PCB tails The insulator is black และ the shell is นิกเกิล plated It is mounted via 4-40 UNC threaded holes และ brackets Shippe
59Z017-000A plastic housing jack
RJADK25S7080831
อะแดปเตอร์ D-Sub และตัวแปลงเพศ 25P Fem ถึง RJ45 Gray อะแดปเตอร์ Kit
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ