รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล COMMERCIAL ปลั๊ก
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| ขั้ว | มาตรฐาน |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | ย้ำ |
| ความต้านทานฉนวน | 5000 MOhm |
| ผิวบอดี้ | นิกเกิล |
| สินค้า | คอนเนคเตอร์ |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| ความถี่ต่ำสุด | - |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.296019 oz |
| ความถี่สูงสุด | 4 GHz |
| ซีรีส์ RF | BNC |
| รูปแบบบอดี้ | ตรง |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
Show 14 more specs
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 85 °C |
|---|---|
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| แรงดันพิกัด | 500 V |
| เพศ | ปลั๊ก |
| วัสดุบอดี้ | สังกะสี |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| RoHS | E |
| หมวดย่อย | อินเตอร์คอนเนคต์ RF |
| ทิศทาง | ตรง |
| ชนิดการติดตั้ง | - |
| สายเคเบิล ประเภท | RG-179, RG-187 |
| บรรจุภัณฑ์ | เทกอง |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 55 °C |
| วัสดุคอนแทค | ทองเหลือง |
คำอธิบาย
2-5227079-2 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
241A19580X
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน 25POS 180PF SDRPIN ANG .370
6339082-6
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet STK MJ,2X4,8P,CAT5 SHLD,G / Y,G LED
RJE5818854N1
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet RJE5818854N1-8P8CRACAT5eshldstdLEDs
FMAD1558
Miter RA 2.4mm Male to 2.4mm Male Adapter with Passivated Stainless Steel Body, DC to 27 GHz
GWLGX-S1288-Y/Y
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet G / JK RT<2 PRT 8P8C SHD T / S G / T G / F Y / Y
7499210001A
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet WE-RJ45 Intgtd XFMR 1x1 THT PoE Tab Up
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ