รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet RJ45 4POS ML
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| บรรจุภัณฑ์ | เทกอง |
|---|---|
| สินค้า | โมดูลาร์ Plugs |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| การป้องกันสัญญาณรบกวน | มีชีลด์ |
| วัสดุโครง | Polybutylene Terephthalate (PBT) |
| รหัส USOC | RJ45 |
| แรงดันพิกัด | 24 V |
| เพศ | ตัวผู้ |
| ระดับ IP | IP67 |
| รูปแบบการเข้าปลาย | สายเคเบิล |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 1.763698 oz |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
Show 5 more specs
| รูปแบบการติดตั้ง | สายเคเบิล ติดตั้ง |
|---|---|
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| กระแสพิกัด | 500 mA |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
1987004-1 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ แคตตาล็อกยังระบุค่าการซีลหรือการป้องกัน IP67 โปรดเทียบกับสภาพแวดล้อมใช้งานจริงใน RFQ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
241A24430X
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน
241A14440X
D-Sub Dualport คอนเนคเตอร์ C-FLTR D-SUB DUALPORT ANG 15.88 mm SPACING
D25S81C6PL00LF
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D25S81C6PL00LF-D-SUB DELTA มุมฉาก pF 25 SOC
G125-MC11268L4-0150L
6+6 Pos. ตัวผู้ DIL 26 AWG ชุดสายเคเบิล, 150 mm, single-end, Latches
5558382-1
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet MJ,มุมฉาก,8P,SHLD
8020-7551-019
สายเคเบิล TERMINATION ตรง CLAMP ประเภท สำหรับ 2.6 / 50 D สายเคเบิล นิกเกิล
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ