รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล Mini-SMP มุมฉาก ปลั๊ก PCB
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| รูปแบบการเข้าปลาย | SMD / SMT |
|---|---|
| ความต้านทานฉนวน | 5 GOhms |
| สินค้า | คอนเนคเตอร์ |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| ความถี่ต่ำสุด | - |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.014110 oz |
| ความถี่สูงสุด | 65 GHz |
| ซีรีส์ RF | Mini SMP |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 155 °C |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
Show 10 more specs
| แรงดันพิกัด | 325 V |
|---|---|
| เพศ | ปลั๊ก |
| รอบการต่อประกบ | 100 |
| RoHS | ใช่ |
| หมวดย่อย | อินเตอร์คอนเนคต์ RF |
| ทิศทาง | มุมฉาก |
| ชนิดการติดตั้ง | ติดตั้งบน PCB |
| บรรจุภัณฑ์ | ['Cut Tape', 'Reel'] |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 55 °C |
| วัสดุคอนแทค | เบริลเลียมคอปเปอร์ |
คำอธิบาย
18S203-40ML5 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
R222680700W
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล SMP / มุมฉาก RECP บัดกรี SMOOTH BORE
19K101-272L5-NM
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล SMP NON MAGNETIC ตรง แจ็ค
Microbend KMR-5.5
RF ชุดสายเคเบิล ชุดประกอบ: microbend_R สายเคเบิล พร้อม ตัวผู้ K (2.92 mm) และ ตัวเมีย SMPM คอนเนคเตอร์. Length: 5.5 inches
2441485-1
RF คอนเนคเตอร์ โคแอกเชียล คอนเนคเตอร์ SSMP FD ตัวผู้ ST 8-PORT EDGE LAUNCH50?
SMP-MSLD-PCT-5T
SMP ตรง PCB Limited Detent แจ็ค เสียบรู 50 Ω Tape และ Reel
FMCA9724
VITA 67 Mini SMP Male to 2.92mm Cable FM-P047HF Coax
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ