รายละเอียดสินค้า
I / O คอนเนคเตอร์ NanoPitchIO Recpt ตรง ExDutyTH 80Ckt
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| มุมติดตั้ง | แนวตั้ง |
|---|---|
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| กระแสพิกัด | 500 mA |
| แรงดันพิกัด | 30 VAC / DC |
| สี | ดำ |
| เพศ | ซ็อกเก็ต (ตัวเมีย) |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.074005 oz |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ I / O |
| บรรจุภัณฑ์ | ['Cut Tape', 'Reel'] |
| ระดับการลามไฟ | UL 94 V-0 |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 40 °C |
| พิทช์ | 0.5 mm |
Show 4 more specs
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 80 °C |
| จำนวนตำแหน่ง | 80 ตำแหน่ง |
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
173162-0338 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
930-132J-51S
QMA ติดตั้งบนแผง แจ็ค 4-Hole Flange Round Post 50 Ω
FMTR10-06403-064
3-SLOT TRB PLUG 3000 OHM TERMINATOR W 3" CHAIN
FD0BS0HR048.0
RF ชุดสายเคเบิล 40 GHz 48"Lng VNA คอนเนคเตอร์ Ends 2.92 mm
RJHSEJ38JA4
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet RJ45 มุมฉาก Shield LEDs 4 Port
N6100-0058
N reverse polarity plug crimp for RG58,JBY195,LMR195; 3GHz VSWR1.2
RJE7218811D3
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet RJ45 CAT5E Recessed LEDs
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ