รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ D-Sub ความหนาแน่นสูง FCT HD D-SUB ตรง PC PLG 26 PN พร้อม SNAPIN
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
รูปภาพ
คลิกเพื่อขยาย
Specifications
| กระแสพิกัด | 3 A |
|---|---|
| วัสดุเชลล์ | เหล็ก |
| รูปแบบการเข้าปลาย | ย้ำ |
| จำนวนตำแหน่ง | 26 ตำแหน่ง |
| บรรจุภัณฑ์ | เทกอง |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ D-Sub ความหนาแน่นสูง |
| จำนวนแถว | 2 แถว |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| ประเภทสินค้า | สูง ความหนาแน่น D-Sub คอนเนคเตอร์ |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 115 °C |
| การชุบเชลล์ | ดีบุก |
| เพศ | ตัวผู้ |
Show 7 more specs
| มุมติดตั้ง | ตรง |
|---|---|
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ D-Sub |
| รูปแบบการติดตั้ง | แผง |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 55 °C |
| ฉนวน | มีฉนวน |
| วัสดุฉนวน | Thermoplastic (TP) |
| วัสดุคอนแทค | โลหะผสมทองแดง |
คำอธิบาย
173113-0235 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
MWDM6L-25NSB
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
TKJA7C21B16MSN
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน
R114083000W
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล SMB(F) ตรง NA FLEX CR K02252D
2347721-6
I / O คอนเนคเตอร์ SFP56 STACKED 2X6 รีเซปแทเคิล ชุดประกอบ
69255-301
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet 5805PWFSINGLE PORT VERT TMT
5745122-2
แบ็กเชลล์ D-Sub D-SUB ACC: A สายเคเบิล CLAMP
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ