รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน FCT D-SUB
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| กระแสพิกัด | 5 A |
|---|---|
| วัสดุเชลล์ | เหล็ก |
| รูปแบบการเข้าปลาย | Wire Wrap |
| การกรอง | ไม่กรอง |
| ประเภท | รีเซปแทเคิล |
| จำนวนตำแหน่ง | 25 ตำแหน่ง |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน |
| จำนวนแถว | 2 แถว |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| ประเภทสินค้า | D-Sub คอนเนคเตอร์ - มาตรฐาน ความหนาแน่น |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 125 °C |
| การชุบเชลล์ | ดีบุก |
Show 9 more specs
| เพศ | ตัวเมีย |
|---|---|
| เพศคอนแทค | ซ็อกเก็ต (ตัวเมีย) |
| Filter ประเภท | - |
| มุมติดตั้ง | ตรง |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ D-Sub |
| รูปแบบการติดตั้ง | แผง |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 55 °C |
| วัสดุฉนวน | Polyester |
| วัสดุคอนแทค | โลหะผสมทองแดง |
คำอธิบาย
173109-1479 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
RJLSE4308101
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet 8P8C SMT ไม่ Shield 1 Port
MWDM1L-37P-4C4-.500S1
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D MICR D MET SH PGTAIL 37CNT P#24AWG.5"
MWDM1L-9P-5C4-1.000P
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D MICR D MET SH PGTAIL 9CNT P#24AWG 1"
M83513/03-F03N
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
173109-0329
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน FCT D-SUB IDC PLG 37 PN พร้อม CLINCH
BJ459ACFLP-222
RF คอนเนคเตอร์ โคแอกเชียล คอนเนคเตอร์ 1553 Twinax พิน คอนแทค
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ