รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน FCT D-SUB มุมฉาก PC RCPT 09 PN พร้อม CLINCH
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
รูปภาพ
คลิกเพื่อขยาย
Specifications
| มุมติดตั้ง | มุมฉาก |
|---|---|
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน |
| กระแสพิกัด | 7.5 A |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ D-Sub |
| ระดับ IP | IP20 |
| เพศ | แจ็ค (ตัวเมีย) |
| พิทช์ | 2.54 mm |
| เพศคอนแทค | ซ็อกเก็ต (ตัวเมีย) |
| จำนวนแถว | 2 แถว |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 55 °C |
| การกรอง | ไม่กรอง |
| ประเภทสินค้า | D-Sub คอนเนคเตอร์ - มาตรฐาน ความหนาแน่น |
Show 3 more specs
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 130 °C |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง | 9 ตำแหน่ง |
| RoHS | E |
คำอธิบาย
173109-0171 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ แคตตาล็อกยังระบุค่าการซีลหรือการป้องกัน IP20 โปรดเทียบกับสภาพแวดล้อมใช้งานจริงใน RFQ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
42878-1003
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet MODJK 062 VER LOPR พร้อม O MTG EAR AU8
ARJE-0040
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet 1PORT 1000BASE-T พร้อม MAGNETICS
B90T60-316-
BNC กลับ ขั้ว แจ็ค ถึง TNC กลับ ขั้ว ปลั๊ก using RG316
KF85X-CD-37P-K
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D37 FML VFORMED J / S 1.2 mm FE-RND RIV 15U
K22X-B25S-NV30
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D25 F 318FP-4PRNG GR / BR30U F
243A11780X
อะแดปเตอร์ D-Sub และตัวแปลงเพศ C-FLTR D-SUB ADPTR ซ็อกเก็ต / ปลั๊ก CON LO PROF
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ