รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน 50P มาตรฐาน ปลั๊ก บัดกรี POT คอนแทค
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
รูปภาพ
คลิกเพื่อขยาย
Specifications
| กระแสพิกัด | 7.5 A |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | บัดกรี |
| ขนาดเชลล์ | 5 (D) |
| การกรอง | ไม่กรอง |
| ประเภท | ปลั๊ก |
| จำนวนตำแหน่ง | 50 ตำแหน่ง |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน |
| จำนวนแถว | 3 แถว |
| ประเภทสินค้า | D-Sub คอนเนคเตอร์ - มาตรฐาน ความหนาแน่น |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 130 °C |
| การชุบเชลล์ | ดีบุก over นิกเกิล |
| ระดับ IP | IP20 |
Show 7 more specs
| เพศ | ปลั๊ก (ตัวผู้) |
|---|---|
| เพศคอนแทค | พิน (ตัวผู้) |
| RoHS | E |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ D-Sub |
| รูปแบบการติดตั้ง | Wire |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 55 °C |
| พิทช์ | 2.84 mm |
คำอธิบาย
173109-0072 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ แคตตาล็อกยังระบุค่าการซีลหรือการป้องกัน IP20 โปรดเทียบกับสภาพแวดล้อมใช้งานจริงใน RFQ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
40-9725HS
แบ็กเชลล์ D-Sub HOOD PLASTIC 25 POS. METALIZED DELUXE
1740194-2
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน 9P HD20 RECEP. HDR HOLE 3 1 EUROST. SMT
154-7623K4
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet แจ็ค 6P- 4 °C GRAY
SMB3100W-9058
SMB plug crimp right angle for RG58,JBY195,LMR195; 4GHz VSWR1.2
MWDM2L-51PCBRP-.250
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D MICR D PCB 51PIN CNT JKPOST นิกเกิล
HRM-200-JBN/CV-MD
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล TOOLING
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ