รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet RJ45-IP67 Cat.5e SqFlZnDcTBSLw / HDWCAP
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| กระแสพิกัด | 1.2 A |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | Terminal Block - เสียบรู |
| วัสดุโครง | สังกะสี |
| ความต้านทานฉนวน | 500 MOhm |
| จำนวนตำแหน่ง | 8 ตำแหน่ง |
| รูปแบบการติดตั้ง | ติดตั้งบนแผง |
| สินค้า | โมดูลาร์ Couplers |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| การป้องกันสัญญาณรบกวน | มีชีลด์ |
| ระดับ IP | IP67 |
| กลไกล็อก | เบโยเน็ต |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
Show 16 more specs
| กลไกการล็อก | เกลียว |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 85 °C |
| ระดับการลามไฟ | UL 94 V-0 |
| แรงดันพิกัด | 100 V |
| เพศ | แจ็ค |
| จำนวนพอร์ต | 1 พอร์ต |
| RoHS | ใช่ |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| ชนิดการติดตั้ง | Square Flange |
| รหัส USOC | RJ45 |
| หมวดสมรรถนะ | Cat 5e |
| บรรจุภัณฑ์ | เทกอง |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 40 °C |
| ติดตั้ง Direction | Front / Rear |
| วัสดุคอนแทค | ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
คำอธิบาย
17-111194 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ แคตตาล็อกยังระบุค่าการซีลหรือการป้องกัน IP67 โปรดเทียบกับสภาพแวดล้อมใช้งานจริงใน RFQ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
84012549
Bulk packaging
BW-N20W5+
43841-0003
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet MODJACK DUAL PORT SMT 50 SAU 8 / 8
FMCN44240
RF PCB Connector, FAKRA Plug Connector Solder Attachment Thru Hole PCB, Beige Color
172704-0058
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน FCT D-SUB มุมฉาก PC PLG 09 PN SLD RMNT
M22-3020600
6+6 Pos. ตัวเมีย DIL สายเคเบิล Housing
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ