รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล FMC ตรง แจ็ค PCB
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| ขั้ว | มาตรฐาน |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | SMD / SMT |
| ความต้านทานฉนวน | 5 GOhms |
| ผิวบอดี้ | ทอง |
| สินค้า | คอนเนคเตอร์ |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| ความถี่ต่ำสุด | - |
| ความถี่สูงสุด | 10 GHz |
| ซีรีส์ RF | FMC |
| รูปแบบบอดี้ | ตรง |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 105 °C |
Show 14 more specs
| การชุบคอนแทค | ทอง |
|---|---|
| แรงดันพิกัด | 335 V |
| เพศ | แจ็ค |
| วัสดุบอดี้ | ทองเหลือง |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| รอบการต่อประกบ | 100 Cycles |
| RoHS | ใช่ |
| หมวดย่อย | อินเตอร์คอนเนคต์ RF |
| ทิศทาง | ตรง |
| ชนิดการติดตั้ง | ติดตั้งบน PCB |
| กลไกการล็อก | Push Pull |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 40 °C |
| การเข้าปลายคอนแทค | - |
| วัสดุคอนแทค | เบริลเลียมคอปเปอร์ |
คำอธิบาย
16P141-40ML4 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
MDM-51PBSM7-2-A174
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน
73404-1820
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล SMB แจ็ค มุมฉาก PCB 50 Ω
172-E09-113R031
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน 9P ตัวผู้ DIP บัดกรี .250" NUTS M / S
85027254
LOW PIM - Low passive intermodulation (PIM) test assemblies
9661127603
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D-SUB SV FEM SSDP ANG73-254 37P
L777DFEH09PAM4RM6
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D-SUB
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ