รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet VS-08-A-RJ45 / LP4IP20
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| วัสดุโครง | Polyamide (PA) |
|---|---|
| สินค้า | อุปกรณ์เสริม |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| รหัส USOC | RJ45 |
| ระดับ IP | IP20 |
| สี | Gray |
| Accessory ประเภท | แผง ติดตั้ง Frame |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.076544 oz |
| รูปแบบการติดตั้ง | ติดตั้งบนแผง |
| จำนวนพอร์ต | 4 พอร์ต |
| จำนวนแถว | 1 แถว |
Show 5 more specs
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 40 °C |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 80 °C |
| ระดับการลามไฟ | UL 94 V-0 |
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
1688667 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ แคตตาล็อกยังระบุค่าการซีลหรือการป้องกัน IP20 โปรดเทียบกับสภาพแวดล้อมใช้งานจริงใน RFQ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
MWDL9SCBRPT-.110
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
165X13099X
แบ็กเชลล์ D-Sub D-SUB PLST HD 9-50POS ตรง / SIDE CBL ENTRY
ROP-5SRFFH-TCU7001
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet แผง 3P LOCK 5E F คอนเนคเตอร์ F พิน
MWDM1L-9S-8E7-3P
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 9CNT ซ็อกเก็ต #28AWG
MDM-100PH001B-A174
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
MWDM1L-21SCBSPN-.172
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ