รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ D-Sub คอนแทคผสม 43W2 M PC SOLID BODY 20A 4-40 R.SPCR / CLIP HEX
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| กระแสพิกัด | 20 A |
|---|---|
| วัสดุเชลล์ | ทองเหลือง |
| รูปแบบการเข้าปลาย | เสียบรู |
| การกรอง | ไม่กรอง |
| จำนวนตำแหน่ง | 43 ตำแหน่ง |
| การจัดเรียงคอนแทค | 43W2 |
| แรงดันพิกัด | 250 V |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| ประเภทสินค้า | Mixed คอนแทค D-Sub คอนเนคเตอร์ |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 105 °C |
| การชุบเชลล์ | ดีบุก |
| ระดับ IP | IP67 |
Show 9 more specs
| เพศ | ตัวผู้ |
|---|---|
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ D-Sub คอนแทคผสม |
| มุมติดตั้ง | ตรง |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ D-Sub |
| รูปแบบการติดตั้ง | แผง |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 25 °C |
| ฉนวน | มีฉนวน |
| วัสดุฉนวน | Polybutylene Terephthalate (PBT) |
| วัสดุคอนแทค | โลหะผสมทองแดง |
คำอธิบาย
15-005603 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ แคตตาล็อกยังระบุค่าการซีลหรือการป้องกัน IP67 โปรดเทียบกับสภาพแวดล้อมใช้งานจริงใน RFQ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
9663526610
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D-SUB SV FEM SSDP ANG73-284 09P
L177TSCH37SOL2RM5
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D-SUB
795-907800
เครื่องมือและฮาร์ดแวร์ D-Sub RUBBER SLEEVE สำหรับ 50 POS HOOD
L77HDDH78SOL2RM5C309
คอนเนคเตอร์ D-Sub ความหนาแน่นสูง D-SUB สูง ความหนาแน่น
095-850-208M200
BNC Straight Plug to Mini-SMB Straight Plug RG-179 75 Ohm 2 M
FMAD1338
Hermetically Sealed 2.4mm Female to 2.4mm Female 4 Hole Flange Adapter 50GHz VSWR1.35, MIL-STD-348B
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ