รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล 2H FLANGE JCK GLD บัดกรี CUP
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| ขั้ว | ปกติ |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | บัดกรี |
| ผิวบอดี้ | ทอง |
| สินค้า | คอนเนคเตอร์ |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| ความถี่ต่ำสุด | - |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.061694 oz |
| ความถี่สูงสุด | 18 GHz |
| ซีรีส์ RF | SMA |
| รูปแบบบอดี้ | Flange |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 165 °C |
Show 8 more specs
| การชุบคอนแทค | ทอง |
|---|---|
| เพศ | แจ็ค (ตัวเมีย) |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| RoHS | ใช่ |
| หมวดย่อย | อินเตอร์คอนเนคต์ RF |
| ทิศทาง | ตรง |
| ชนิดการติดตั้ง | ติดตั้งบน PCB |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 65 °C |
คำอธิบาย
142-0701-621 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
M40-3010546R
5 Pos. ตัวผู้ SIL แนวตั้ง SMT คอนเนคเตอร์ (T+R)
A80K89-PT2-26.5G
26.5 GHz RL-19dB VNA สายเคเบิล: SMA แจ็ค ถึง K แจ็ค มุมฉาก using Phasetest2
734141261
PX0839/90
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet 5e PCB พร้อม 90 DEG พิน REAR ติดตั้งบนแผง
93606-0431
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet CAT5 Ind Cab 8 °C Plg+ HEHD 3m 2980.3247.3
MWDM2L-15P-4K5-114B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 15CNT พิน #24AWG
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ