รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน CUC-DSI-J1STZ- A / DSLSB2P15S
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน |
|---|---|
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ D-Sub |
| ระดับ IP | IP20 |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.758390 oz |
| ประเภทสินค้า | D-Sub คอนเนคเตอร์ - มาตรฐาน ความหนาแน่น |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 55 °C |
| การกรอง | ไม่กรอง |
| วัสดุคอนแทค | ทองแดง |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 130 °C |
| จำนวนตำแหน่ง | 17 ตำแหน่ง |
คำอธิบาย
1418782 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ แคตตาล็อกยังระบุค่าการซีลหรือการป้องกัน IP20 โปรดเทียบกับสภาพแวดล้อมใช้งานจริงใน RFQ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
R162084000W
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล N75(M) ตรง FLEX CR 6 / 75S
2121-DKF-M0075
MDM-37SCBRP-A174
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
84004006
STANDARD MICROWAVE TEST ASSEMBLIES - High-performance microwave cable assemblies
172-025-142R011
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน 25 POS. WI / WR ตัวผู้ .098" NUTS B / S
2249-E-120
RF ชุดสายเคเบิล BNC-BNC ตัวผู้ 10'
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ