รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน CUC-DSI-C1STZ-S / DSRCB9
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| กระแสพิกัด | 1.5 A |
|---|---|
| วัสดุเชลล์ | เหล็ก |
| รูปแบบการเข้าปลาย | IDC |
| การกรอง | ไม่กรอง |
| จำนวนตำแหน่ง | 9 ตำแหน่ง |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.078308 oz |
| จำนวนแถว | 2 แถว |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| ประเภทสินค้า | D-Sub คอนเนคเตอร์ - มาตรฐาน ความหนาแน่น |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 125 °C |
| การชุบเชลล์ | ดีบุก |
Show 11 more specs
| ระดับ IP | IP20 |
|---|---|
| เพศ | ตัวผู้ |
| เพศคอนแทค | พิน (ตัวผู้) |
| RoHS | ใช่ |
| มุมติดตั้ง | ตรง |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ D-Sub |
| ตัวล็อกบอร์ด | ไม่มี Boardlocks |
| รูปแบบการติดตั้ง | แผง |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 55 °C |
| วัสดุฉนวน | Polyester |
| วัสดุคอนแทค | ทองแดง |
คำอธิบาย
1418739 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ แคตตาล็อกยังระบุค่าการซีลหรือการป้องกัน IP20 โปรดเทียบกับสภาพแวดล้อมใช้งานจริงใน RFQ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
M80-5413842
19+19 Pos. ตัวผู้ DIL แนวนอน Throughboard คอนเนคเตอร์ Jackscrews
5107-1501-000
TNC / 75 Ω ตรง แจ็ค / ปลั๊ก ตัวเมีย / ตัวเมีย ทอง
CP-79-20BM2
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล 75 Ω BULKHD แจ็ค
RJE7148814C3
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet 8P8C, มุมฉาก, CAT6, Shield, Recessed Profile, พร้อม LEDs, 4 Port
64430203211000
D15P81C4GV00LF
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D15P81C4GV00LF-D-SUB DELTA มุมฉาก pF 15 พิน
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ