รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ D-Sub ความหนาแน่นสูง CUC-DSI-J1STZ-S / DSLSB9 HD
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| กระแสพิกัด | 3 A |
|---|---|
| วัสดุเชลล์ | เหล็ก |
| รูปแบบการเข้าปลาย | บัดกรี |
| การกรอง | ไม่กรอง |
| จำนวนตำแหน่ง | 15 ตำแหน่ง |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ D-Sub ความหนาแน่นสูง |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.078308 oz |
| จำนวนแถว | 3 แถว |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| ประเภทสินค้า | สูง ความหนาแน่น D-Sub คอนเนคเตอร์ |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 105 °C |
| การชุบเชลล์ | ดีบุก |
Show 12 more specs
| ระดับ IP | IP20 |
|---|---|
| เพศ | ตัวเมีย |
| RoHS | ใช่ |
| มุมติดตั้ง | ตรง |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ D-Sub |
| ตัวล็อกบอร์ด | ไม่มี |
| ความสูง | 12.5 mm |
| รูปแบบการติดตั้ง | แผง |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 55 °C |
| ฉนวน | มีฉนวน |
| วัสดุฉนวน | Thermoplastic |
| วัสดุคอนแทค | ทองแดง |
คำอธิบาย
1418736 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ แคตตาล็อกยังระบุค่าการซีลหรือการป้องกัน IP20 โปรดเทียบกับสภาพแวดล้อมใช้งานจริงใน RFQ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
032-0155-0001
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล 032-0155-0001
FMCA2114
SMA Female Bulkhead to SMA Male Cable FM-SR141TB Coax
MWDM2L-37S-4K7-36M
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 37CNT ซ็อกเก็ต #24AWG
FCC17A15SE2E0
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน 15P Vert Mt PCB Tail ซ็อกเก็ต เสียบรู 2200pF
RJE4818814T1
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet RJE4818814T1-8P8CRACAT5eshldLowLEDs
FCE17E09PA28B
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน .318 มุมฉาก พิน brkt TH
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ