รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล ตรง ปลั๊ก PCB
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| ขั้ว | มาตรฐาน |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | SMD / SMT |
| ความต้านทานฉนวน | 5 GOhms |
| ผิวบอดี้ | ทอง |
| สินค้า | PCB คอนเนคเตอร์ |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| ความถี่ต่ำสุด | - |
| ความถี่สูงสุด | 10 GHz |
| ซีรีส์ RF | PSMP |
| เพศ | ปลั๊ก |
| รูปแบบบอดี้ | ตรง |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
Show 15 more specs
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 165 °C |
|---|---|
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| แรงดันพิกัด | 480 V |
| การแยกวงจร | ไม่แยกวงจร |
| วัสดุบอดี้ | ทองเหลือง |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| รอบการต่อประกบ | 1000 Cycles |
| RoHS | ใช่ |
| หมวดย่อย | อินเตอร์คอนเนคต์ RF |
| ทิศทาง | ตรง |
| ชนิดการติดตั้ง | ติดตั้งบน PCB |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 65 °C |
| ประเภทคอนแทค | พิน (ตัวผู้) |
| การเข้าปลายคอนแทค | บัดกรี |
| วัสดุคอนแทค | ทองเหลือง |
คำอธิบาย
119S142-40ML5 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
142-0203-101
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล มุมฉาก PLG 316 / 174 GLD
5110-1501-000
TNC / SMC ตรง แจ็ค / แจ็ค ตัวเมีย / ตัวผู้ ทอง
MWDM1L-9S-6C4-1.500B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D MICR D MET SH PGTAIL 9CNT SOCKET#24AWG 1.5"
MWDM2L-37S-6C3-.600B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D MET SHLL PGTL UNINS 37SKT CNT #26AWG NI
M20-9773642
36 Pos. ตัวผู้ SIL แนวตั้ง Throughboard คอนเนคเตอร์
9052M2FAM99X90X
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ