รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล 2052 5085 00
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| ขั้ว | มาตรฐาน |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | บัดกรี Cup |
| ความต้านทานฉนวน | 10000 MOhm |
| ผิวบอดี้ | ทอง |
| สินค้า | คอนเนคเตอร์ |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| ความถี่ต่ำสุด | - |
| ความถี่สูงสุด | 12.4 GHz |
| ซีรีส์ RF | SMA |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 125 °C |
Show 10 more specs
| การชุบคอนแทค | ทอง |
|---|---|
| แรงดันพิกัด | 335 V |
| เพศ | แจ็ค |
| วัสดุบอดี้ | Stainless เหล็ก |
| RoHS | ใช่ |
| หมวดย่อย | อินเตอร์คอนเนคต์ RF |
| ทิศทาง | ตรง |
| บรรจุภัณฑ์ | เทกอง |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 65 °C |
| วัสดุคอนแทค | เบริลเลียมคอปเปอร์ |
คำอธิบาย
1052873-1 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
SMA8F46EC-EM36
SMA field replaceable แจ็ค SQ 12.7 mm (.500inch) 4 hole flange พร้อม metal ring accepts Dia0.91 mm (.036inch) พิน 27 GHz VSWR1.15 (~SW PN 212-503SF)
415-0073-018
RF ชุดสายเคเบิล มุมฉาก PLG-SMA BLKHD JK RG-316 18"
MWDM2L-25SCBSRN-.190
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PCB 25SKT JKPOST.190"TAIL NI
242A19760X
คอนเนคเตอร์ D-Sub ความหนาแน่นสูง ซ็อกเก็ต 370PF SDRPIN ANGLED
R203173080
SSMB / มุมฉาก ปลั๊ก ย้ำ ประเภท สายเคเบิล 2 / 50 S
5-786862-5
I / O คอนเนคเตอร์ 50 50SR P / M RCPT
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ